The maze runner 3

Sách Maze Runner #3: The Death Cure: Maze Runner #3: The Death Cure Read the third book in the #1 thủ đô new york Times bestselling Maze Runner series, perfect for fans of The Hunger Games and Divergent. The first and second books, The Maze Ru…


*

*
đánh giá THÔNG TIN mua SÁCHMaze Runner #3: The Death Cure: nhận ra sự hài lòng tuyệt vời nhất từ độc giả
*
 Giá gốc: 235.000, VNĐ
*
 Giá khuyến mại: 176.250, VNĐ Bình quân thừa nhận xét: 4,9:
 Số người hâm mộ nhận xét: 8 Độc giả đã mua: 68

*
*
*

ĐÁNH GIÁ CỦA ĐỘC GIẢ cài đặt – ĐỌC SÁCH: Maze Runner #3: The Death Cure

*
 Theo như thống kê lại thì thành phầm Maze Runner #3: The Death Cure đang rất được bán trên Tiki.vn Bạn hoàn toàn rất có thể mua được sản phẩm Maze Runner #3: The Death Cure ở: Toàn quốc, hồ chí minh (TP.HCM – sài gòn), Hà Nội, Hải Phòng… trải qua kênh bán hàng Online của Tiki. Nơi bán Maze Runner #3: The Death Cure uy tín với giá thấp nhất. Hãy xem thêm những review khách mặt hàng khác và tương tác với nhà bán sản phẩm trước khi để hàng.

Bạn đang xem: The maze runner 3

Nội dung đánh giá : cực kì hài lòngNhận xét: 5 Đánh giá: Sách ổn định giao hàng cực kỳ nhanh. Bìa sách tương đối mềm, chú ý giống cũ tuy thế không sao

Nội dung review : rất là hài lòngNhận xét: 5

Đánh giá: Sách mới, được bao bì kỹ lưỡng, ship hàng nhanh chóng. Cực kỳ thích

Nội dung đánh giá : cực kỳ hài lòngNhận xét: 5

Đánh giá: Sách tiếng anh rất hấp dẫn và bìa rất đẹp . Ngôn từ trong từng chapter hoàn toàn có thể đọc tự từ nhưng mà không thấy nản

1. đánh giá NỘI DUNG SÁCH

Maze Runner #3: The Death Cure

_x000D_

Read the third book in the #1 New York Times bestselling Maze Runner series, perfect for fans of The Hunger Games & Divergent. The first & second books, The Maze Runner and The Scorch Trials, are now major motion pictures featuring the star of MTV’s Teen Wolf, Dylan O’Brien; Kaya Scodelario; Aml Ameen; Will Poulter; và Thomas Brodie-Sangster! Also look for James Dashner’s newest series, the Mortality Doctrine: The Eye of Minds, The Rule of Thoughts, và The game of Lives. It’s the kết thúc of the line. WICKED has taken everything from Thomas: his life, his memories, và now his only friends—the Gladers. But it’s finally over. The trials are complete, after one final test. Will anyone survive? What WICKED doesn’t know is that Thomas remembers far more than they think. And it’s enough lớn prove that he can’t believe a word of what they say. The truth will be terrifying.

Xem thêm: Giá Vé Rừng Tràm Trà Sư Là Bao Nhiêu? Cập Nhật Mới Nhất 2021

Thomas beat the Maze. He survived the Scorch. He’ll risk anything lớn save his friends. But the truth might be what ends it all. The time for lies is over. Praise for James Dashner và the Maze Runner series: A #1 New York Times Bestselling SeriesA USA Today BestsellerA Kirkus Reviews Best Teen Book of the YearAn ALA-YASLA Best Fiction for Young Adults BookAn ALA-YALSA Quick Pick “ mysterious survival saga that passionate fans describe as a fusion of Lord of the Flies, The Hunger Games, and Lost.” —EW.com

“Wonderful action writing—fast-paced . . . But smart and well observed.” —Newsday> nail-biting must-read.” —Seventeen.com “Breathless, cinematic action.” —Publishers WeeklyHeart-pounding lớn the very last moment.” —Kirkus ReviewsExclamation-worthy.” —Romantic Times

Take a deep breath before you start any James Dashner book.” —Deseret News

Sách Maze Runner #3: The Death Cure là cuốn sách được nhiều người đón nhận, sách với đến cho người dùng đông đảo trải nghiệm thú vị, mang lại những phút thư giãn, hình như Sách sở hữu đến cho chính mình thứ còn đặc biệt quan trọng hơn cả con kiến thức, chính là trí tưởng tượng. Rất nhiều những cuốn sách đã biến hóa cuộc đời tín đồ khác và sẽ có một cuốn sách thay đổi cuộc đời bạn, hãy đưa ra nó. Sách giết gần như khoảng thời hạn trống bất nghĩa giúp cuộc sống của bạn chân thành và ý nghĩa hơn!

Giá sản phẩm trên traitimnamdinh.net đã bao hàm thuế theo vẻ ngoài hiện hành. Cạnh bên đó, tuỳ vào một số loại sản phẩm, vẻ ngoài và showroom giao sản phẩm mà có thể phát sinh thêm chi tiêu khác như giá tiền vận chuyển, phụ tầm giá hàng cồng kềnh, thuế nhập vào (đối với đơn hàng giao từ quốc tế có cực hiếm trên 1 triệu đồng)…..